Thông số kỹ thuật thang nhôm rút gọn Nikawa NK-32AI
| Loại | Thang nhôm |
| Mã sản phẩm | NK-32AI |
| Thương hiệu | Nikawa – Nhật Bản |
| Tiêu chuẩn an toàn | Châu Âu EN131 |
| Chiều cao gấp chữ A tối đa | 1.6 m |
| Chiều cao duỗi thẳng chữ I tối đa | 3.2 m |
| Chiều cao rút gọn | 0.6 m |
| Trọng lượng | 12 kg |
| Tải trọng | 150 kg |



